Gargadi don amfani da jakunkuna na fibc: 1, kar a tsaya a ƙarƙashin jakar kwalin yayin ɗaukar aiki. 2, da fatan za a rataye ƙugiya a tsakiyar ɓangaren sling ko igiya, ba slant, jaka mai gefe ko kuma jaka. 3, kada ku shafa wasu abubuwa, ƙugiya ko karo da jaka yayin aiki. 4, kar a ja sling a cikin kishiyar hanya zuwa waje. 5, lokacin amfani da aikin gwagwarmaya, don Allah kar a sanya karin cokali ko ɗaure zuwa jikin jakar don hana puncuring da jakar. 6, lokacin da ke riƙe a cikin bita, yi ƙoƙarin amfani da pallets, ku guji amfani da ƙugiyoyi don riƙe jaka, girgiza ɗaya don ɗauka. 7, a cikin Loading, zazzage da kuma cirewar su shine kiyaye jakar kwandon sama. 8, kar a sanya jakar kwandon sama. 9, kada ku jawo jakunkuna a ƙasa ko kankare. 10, lokacin da dole ne a sa a waje, ya kamata a sanya jakar jakar a kan shiryayye kuma tabbatar da rufe jakar da tam. 11, bayan amfani, kunsa jaka a takarda ko opaque scapfolding kuma adana su a cikin wurin da ventilated wuri.