Jakunkuna na Kraft, galibi ana ɗauka ɓangaren zaɓin zaɓin Eco-friends, an sanya su ne daga tsarkakakken katako na itace, don haka suna da kwayoyin halitta kuma ana iya sake amfani da su har sau bakwai. Gabaɗaya, jakunkuna na takarda suna sake amfani. Koyaya, yana da mahimmanci a lura cewa domin a sami nasarar sake samun nasarar sake samun nasarar sake samun nasara, jakunan takarda suna buƙatar zama mai tsabta da kuma cirewar abinci, man shafawa ko alamar tawada. A takaice dai, idan jakunkuna na takarda suna da mai ko abinci na jiki a kansu, sun fi kyau a haɗa su maimakon sake girke-girke.
Bugu da ƙari, idan jakar takarda tana da sassan takarda marasa rubutu (kamar iyawa ko kirtani), ya kamata ku cire waɗannan sassan kafin sake amfani. Wasu shirye-shiryen sake amfani da su na iya samun ƙarin ƙa'idodi ko ban mamaki, saboda haka yana da mahimmanci a bincika ƙa'idodin aikinku na sake dawo da shi.
Menene jakunkuna na Kraft?
Jaka takarda wani nau'in kayan aikin kafe ne da aka yi daga takarda wanda aka fito dashi ta amfani da tsarin kraft, wanda ya shafi amfani da ɓangaren ɓangaren katako. Takardar da sakamakon takarda tana da ƙarfi kuma mai dorewa, tana sa ta dace da ɗaukar kaya da jigilar abubuwa. Jagoran takarda kraft suna zuwa cikin girma dabam da kuma ana amfani dasu don siyayya, marufi, da ɗaukar kaya.
Sake dawo da jakunkuna kraft
Ofaya daga cikin mahimman fa'idodin jaka na Kraft shine sake dawowa. Ba kamar sauran nau'ikan kunshin, za a iya sake amfani da jaka na kraft, da sauƙin ci ba. Wannan yana nufin cewa ana iya rushewa kuma ana sake amfani da su don ƙirƙirar sabbin samfuran takarda, rage buƙatar kayan Virgin da rage sharar gida da rage ƙyalli.
Tsarin sake sarrafawa
Tsarin sake amfani da jaka takarda koran ya ƙunshi tattara jakunkuna da aka yi amfani da su, dangane da ingancinsu da nau'in su, sannan ku ɗibi su ƙirƙirar sabon takarda. Tsarin bugun yana karya fibersan takarar takarda, cire kowane inks ko gurbata, kuma yana samar da ɓangaren litattafan da za a iya amfani da su don ƙera sabbin samfuran takarda.